Chỉnh sửa mẫu hóa đơn

nguyenngochan

Chào anh chị,

Em đang sử dụng misa 2017, anh chị cho em hỏi muốn chỉnh cỡ chữ, số trong mẫu in hóa đơn thì làm như thế nào vì khi em vào sữa mẫu những chỗ cần sữa thì Font không cho sữa.

Cảm ơn!

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy

NNLUONG_MISA

Moderator
Nhân viên MISA
Thưa anh/chị,
Khi sửa mẫu, anh/chị bấm chọn text cần sửa, tab Properties mục Component style để là None sau đó sửa font trên thanh công cụ như hình đính kèm:

Trân trọng cảm ơn sự hợp tác của anh/chị!

Oanh Pham

Member
Ms cho mình hỏi hiện tại in UNC từ MS 2017 đang để 2 liên, bên mình chỉ muốn in 1 liên và chỉnh để in trên khổ giấy A4 để lưu tại đơn vị thì làm thế nào ạ ?

NNLUONG_MISA

Moderator
Nhân viên MISA
Thưa chị Oanh,
Để MISA có căn cứ tư vấn, chị vui lòng nói rõ mẫu Ủy nhiệm chi của ngân hàng nào nhé.
Trân trọng cảm ơn sự hợp tác của chị!

Thùy Nương

Misa hỗ trợ giúp mình nhe ! Mình muốn điều chỉnh khoản cách dòng (tên hàng hóa, dịch vụ) trên mẫu hóa đơn đặt in thì làm thế nào ? Mong Misa hỗ trợ. Thanks All !

Hồ Thị Trang_MISA

Moderator
Nhân viên MISA
Thưa quý khách hàng,
Quý khách hàng vui lòng gửi cho MISA xin ID và Pass của phần mềm Ultraview cùng link forum này gửi kèm vào địa chỉ email [email protected] để MISA hỗ trợ nhé.
Trân trọng cảm ơn quý khách hàng!
P/S: Nếu vướng mắc sản phẩm MISA SME.NET 2017 quý khách hàng có thể trao đổi vướng mắc tại link Chatbot: https://www.facebook.com/messages/t/MISA.SME