Không đăng nhập được dữ liệu kế toán

dieu100

Chào admin!

Mình hiện tại đang bị lỗi như sau: Mở misa 2015 lên đăng nhập vào dữ liệu không được ,bị báo " Đây không phải dữ liệu kế toán của MISA, SME.NET 2015". Nhưng hôm qua vẫn mở được bình thường. Mình có gọi tổng đài hỗ trợ thì , trong vòng 2 tiếng gọi đến gần 10 cuộc nhưng đều bị bận... Mong admin giúp đỡ mình, có 1 số việc mình cũng không tiện nói hết trên này, nếu bạn có thể giúp mình xin vui lòng gọi sdt 0982223871 hoặc rep topic này sớm giúp mình để điều khiển máy tính. Cảm ơn ad.

Đính kèm

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy

Hồ Thị Trang_MISA

Moderator
Nhân viên MISA
Thưa quý khách hàng,
MISA rất xin lỗi do thời điểm từ tháng 01 đến tháng 04 là thời điểm quyết toán của các đơn vị vì vậy số lượng gọi vào tổng đài MISA quá tải mong quý khách hàng thông cảm.
Khi có vướng mắc quý khách hàng có thể mô tả vướng mắc và gửi thư vào [email protected] hoặc post bài lên forum.misa.com.vn để được hỗ trợ nhé.
Quý khách hàng có sử dụng MISA nào trên máy tính nữa không ạ? Quý khách hàng tắt thông báo lỗi đi, nhấn vào mở rộng để xem máy chủ SQL và tên dữ liệu chính xác chưa ạ?
Nếu đúng dữ liệu nhưng phần mềm báo lỗi thì quý khách hàng vui lòng gửi Ultra vào mail [email protected] để MISA hỗ trợ nhé.
Trân trọng cảm ơn quý khách hàng!

MCN-KT

Bên mình máy chạm không liên kết được máy chủ , hôm qua bên Misa mới hỗ trợ liên kết được sáng nay nó lại bị y như cũ? bạn có cách nào chỉ mình với gọi điện lúc nào cũng kẹt mang.

Hồ Thị Trang_MISA

Moderator
Nhân viên MISA
Thưa quý khách hàng,
MISA rất xin lỗi do thời điểm từ tháng 01 đến tháng 04 là thời điểm quyết toán của các đơn vị vì vậy số lượng gọi vào tổng đài MISA quá tải mong quý khách hàng thông cảm.
Khi có vướng mắc quý khách hàng có thể mô tả vướng mắc và gửi thư vào [email protected] hoặc post bài lên forum.misa.com.vn để được hỗ trợ nhé.
Quý khách hàng vui lòng tham khảo hướng dẫn: https://forum.misa.com.vn/threads/h...-misa-sme-net-2015-va-misa-sme-net-2017.2002/

Hoàng Đoan

Máy em cũng bị lỗi không phải dữ liệu kế toán MISA SME.NET 2015. Mà sáng giờ gọi tổng đài hỗ trợ đều bận hết ạ.
Mong ac phản hồi lại sớm giúp em.
Em cảm ơn

Hoàng Đoan

Thưa quý khách hàng,
Quý khách hàng vui lòng tham khảo hướng dẫn: https://forum.misa.com.vn/threads/h...-misa-sme-net-2015-va-misa-sme-net-2017.2002/
Chào admin!

Mình hiện tại đang bị lỗi như sau: Mở misa 2015 lên đăng nhập vào dữ liệu không được ,bị báo " Đây không phải dữ liệu kế toán của MISA, SME.NET 2015". Nhưng hôm qua vẫn mở được bình thường. Mình có gọi tổng đài hỗ trợ thì , trong vòng 2 tiếng gọi đến gần 10 cuộc nhưng đều bị bận... Mong admin giúp đỡ mình, có 1 số việc mình cũng không tiện nói hết trên này, nếu bạn có thể giúp mình xin vui lòng gọi sdt 0982223871 hoặc rep topic này sớm giúp mình để điều khiển máy tính. Cảm ơn ad.
b đã được hỗ trợ chưa

Nguyễn Thị Ngọc

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
Máy em cũng bị lỗi không phải dữ liệu kế toán MISA SME.NET 2015. Mà sáng giờ gọi tổng đài hỗ trợ đều bận hết ạ.
Mong ac phản hồi lại sớm giúp em.
Em cảm ơn
Thưa Quý khách hàng
Anh/chị kiểm tra xem trên máy tính của mình còn file sao lưu nào khác của dữ liệu này hay không thì lấy phục hồi lại dữ liệu xem được không nhé.
Cách phục hồi dữ liệu anh/chị tham khảo Tại đây.
Nếu vẫn chưa xử lý được anh/chị gửi ID và pass Ulraviewer vào [email protected], đính kèm link forum để MISA hỗ trợ nhé.
Trân trọng cám ơn!