Muốn sửa mẫu biên bản đối chiếu và xác nhận công nợ

Trương Hạnh

Well-Known Member
mẫu của Misa như này hình 1 còn em muốn sửa mẫu thành hình 2 ạ!
Thưa Quý khách hàng!
MISA có mẫu sửa sẵn gần giống với mẫu anh/chị yêu cầu, anh/chị vui lòng tải file mẫu Tại đây về máy và thực hiện dán mẫu theo hướng dẫn sau:
Trân trọng!

Đính kèm

• 28 KB Lượt xem: 278
Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy

Thutrang1712

Mình muốn gửi khách hàng đối chiếu công nợ, bao gồm đối chiếu khối lượng hàng hóa đã giao, và biên bản đối chiếu giá trị. Nhưng ko tìm được trên misa đối chiếu như vậy. Nhờ misa tư vấn giúp. Cảm ơn ạ

H

Hiền Vương - MISA

Guest
Mình muốn gửi khách hàng đối chiếu công nợ, bao gồm đối chiếu khối lượng hàng hóa đã giao, và biên bản đối chiếu giá trị. Nhưng ko tìm được trên misa đối chiếu như vậy. Nhờ misa tư vấn giúp. Cảm ơn ạ
Thưa anh/chị
Hiện tại trên phần mềm muốn in đối chiếu công nợ thì có thể vào phàn bao cáo/bán hàng/ biên bản đối chiếu và xác nhận công nợ để in nhưng hiện tại mẫu này chưa hỗ trợ bao gồm phần hàng hóa ạ, muốn xem số lượng hàng hóa có thể in báo cáo bán hàng rieng để xem thôi ạ, chứ hiện tại trên 1 BC chưa hỗ trợ ạ

hoa283

em muốn sửa mẫu biên bản đối chiếu và xác nhận công nợ cho ngắn gọn lại có sửa được không ạ?
Mong misa giúp đỡ
Em có đính kèm mẫu dưới đây. hình 1 là mẫu xncn của misa, hình 2 là mẫu bên em mong muốn ạ

Đính kèm

Vũ Xuân Quỳnh

Moderator
Nhân viên MISA
em muốn sửa mẫu biên bản đối chiếu và xác nhận công nợ cho ngắn gọn lại có sửa được không ạ?
Mong misa giúp đỡ
Em có đính kèm mẫu dưới đây. hình 1 là mẫu xncn của misa, hình 2 là mẫu bên em mong muốn ạ
Thưa anh/chị
Phần này bên mình có thể thiết kế mẫu chứng từ này từ excel sau đó tải lên phần mềm để sử dụng theo hướng dẫn này : https://helpsme2021.misa.vn/kb/html_00000031/