Sổ chi tiết bán hàng khi có hơn 500 mã hàng

Bùi Văn Đôi

Mình muốn hỏi cách khắc phục khi kết xuất sổ chi tiết bán hàng mà đơn vị có hơn 500 mã hàng, vì phần mềm chỉ cho phép chọn 500 mã trong form khai báo kết xuất, còn nếu như lựa chọn từng mã sẽ cực kì mất thời gian. Có cách nào để có thể lọc riêng mã hàng của riêng đơn vị muốn kết xuất hay giải pháp nào đó khác không?

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy

Nguyễn Thị Ngọc

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
Mình muốn hỏi cách khắc phục khi kết xuất sổ chi tiết bán hàng mà đơn vị có hơn 500 mã hàng, vì phần mềm chỉ cho phép chọn 500 mã trong form khai báo kết xuất, còn nếu như lựa chọn từng mã sẽ cực kì mất thời gian. Có cách nào để có thể lọc riêng mã hàng của riêng đơn vị muốn kết xuất hay giải pháp nào đó khác không?
Thưa Quý khách hàng
Có phải anh/chị đang sử dụng AMIS 2.0 đúng không ạ.
Trân trọng cám ơn!

Nguyễn Thị Ngọc

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
Cảm ơn bạn, Mình đang sử dụng: AMIS 26.0.0.15, gói business, giao diện như vậy bạn a..
View attachment 5331
Thưa Quý khách hàng
Để chọn được tất cả mã hàng anh/chị tiến hành kéo thanh trượt xuống cuối cùng đến khi PM hiển thị đủ tất cả các dòng anh/chị tiến hành tích chọn chọn tất cả nhé.
Tuy PM hiển thị từng trang nhưng nếu anh/chị cần tìm 1 mã hàng nào đó anh/chị vẫn có thể gõ tên sản phẩm cần tìm\ấn enter để lọc nhanh chóng nhé.
Trân trọng cám ơn!

Đính kèm