Theo dõi Người giao nhận trong đề nghị xuất kho và lọc đề nghị xuất kho chưa ghi sổ

demo

Member
em có 2 vần đề thắc mắc
1/ Trong phần thủ kho, đề nghị nhập xuất kho, tại cột người giao/ nhận, có những chứng từ mình thấy tự lên thông tin người giao nhận, có chứng từ lại không thấy lên, không biết là vì lý do gì?
2/ Tại đề nghị nhập xuất kho, chọn chứng từ ghi sổ thì không thể lọc theo thời gian được. vậy làm thế nào để lọc đc?

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy

Nguyễn Thị Ngọc

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
em có 2 vần đề thắc mắc
1/ Trong phần thủ kho, đề nghị nhập xuất kho, tại cột người giao/ nhận, có những chứng từ mình thấy tự lên thông tin người giao nhận, có chứng từ lại không thấy lên, không biết là vì lý do gì?
2/ Tại đề nghị nhập xuất kho, chọn chứng từ ghi sổ thì không thể lọc theo thời gian được. vậy làm thế nào để lọc đc?
Thưa quý khách hàng,
MISA đang xem xét vấn đề trên và sẽ phản hồi sớm nhất có thể.
Trân trọng cảm ơn quý khách hàng!

Nguyễn Thị Ngọc

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
em có 2 vần đề thắc mắc
Thưa Qúy khách hàng
1./Anh/chị vào phân hệ kho, kiểm tra giúp em các chứng từ phiếu nhập, phiếu xuất đã điền đầy đủ thông tin người giao hàng và người nhận chưa ạ.
Trên phân hệ kho cũng có cột người giao/người nhận nên anh/chị có thể kiểm tra nhé.
2./Hiện tại trên phân hệ thủ kho thì khi anh/chị lọc chứng từ đã ghi sổ thì Phần mềm cho phép anh/chị lọc theo thời gian nhé.
Đối với chứng từ chưa ghi sổ thì Phần mềm chưa cho phép lọc thời gian. Anh/chị dùng phím Ctrl+A để ghi sổ hàng loạt nhé.
Trân trọng cám ơn!