Thông báo phát hành sản phẩm CUKCUK 5FOOD RC12

Hồ Thị Trang_MISA

Moderator
Nhân viên MISA
Hôm nay ngày 17-03-2018, MISA xin trân trọng thông báo phát hành CHÍNH THỨC sản phẩm CUKCUK 5FOOD RC12.

Phiên bản này đáp ứng tính năng: kết nối với các thành viên, xem thông báo các hoạt động của những người mình quan tâm, tìm kiếm được bạn bè trên ứng dụng, xem được thông tin bạn bè mình ai đã từng đến nhà hàng

Bộ sản phẩm phát hành gồm có:

Hướng dẫn sử dụng Mobile

1. Các vấn đề đã làm trong phiên bản RC12

Mobile

1.Thực khách mong muốn có thể kết nối với các thành viên khác để tăng tính tương tác trên ứng dụng bằng cách theo dõi các thành viên mà mình quan tâm

2.Thực khách muốn xem thông báo các hoạt động của những người mình quan tâm để biết họ đã check-in ở đâu, đã đánh giá nhà hàng nào

3.Thực khách muốn tìm kiếm được bạn bè trên ứng dụng để xem bạn mình đã viết đánh giá gì, check-in ở đâu

4.Khi xem thông tin người dùng khác ở các bình luận đánh giá, thực khách muốn xem được thông tin có bao nhiêu người đang theo dõi thực khách

5.Khi tìm kiếm nhà hàng/xem thông tin chi tiết nhà hàng, thực khách muốn xem được thông tin bạn bè mình ai đã từng đến

6.Thực khách muốn kết quả tìm kiếm những nhà hàng có ưu đãi chỉ hiển thị những nhà hàng có ưu đãi mà thực khách có thể nhìn thấy

7.Thực khách muốn có thể báo sai thông tin nhà hàng hiển thị trên ứng dụng để nhà hàng có thể sửa lại các thông tin đó

8.Khi xem danh sách thông báo, thực khách muốn mỗi thông báo có 1 dấu hiệu nhận biết riêng để dễ phân biệt

9.MISA muốn thông báo ứng dụng có phiên bản, tính năng mới cho thực khách

Trân trọng!

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy