Tìm trung tâm đào tạo kế toán có dạy MISA

mpvictor

Chào các anh chị, em là sinh viên năm 3 đang muốn tìm 1 trung tâm đào tạo kế toán có dạy misa ạ. Hiện em cũng đã tham khảo 1 số bên ngoài ra cũng hơi ưng ưng 1 bên rồi, nhưng cũng chưa biết bên này thế nào, ngoài ra thì có trung tâm nào tốt nữa không.
Bên trung tâm Phạm và Cộng sự này là bên em đang nhắm. Nhìn giới thiệu thì cũng khá được:
  • Chính sách đào tạo chuyên nghiệp, giảng viên là kế toán trưởng hơn 10 năm kinh nghiệm làm việc thực tế tại nhiều doanh nghiệp và tập đoàn lớn sẽ giúp định hướng nghề nghiệp của họ để xác định lại cách học và phương pháp tiếp cận kiến thức khoa học.
  • 100% sinh viên sau khóa thực hành kế toán tổng hợp tại công ty hiểu và thực hiện các quy trình kế toán tại doanh nghiệp: làm sổ sách kế toán, lập và báo cáo báo cáo tài chính và quyết toán thuế hàng tháng, hàng quý và hàng năm. Được trang bị tất cả các kỹ năng mềm cần thiết trong xử lý công việc.
  • Sinh viên tốt nghiệp luôn nhận được sự hỗ trợ nhiệt tình từ trung tâm khi họ không thành thạo kế toán.
  • Hỗ trợ học lại miễn phí nếu sinh viên chưa thành thạo, được thực tập, học việc tại công ty dịch vụ kế toán, giúp sinh viên nhanh chóng thích nghi với môi trường làm việc mới
Nói chung là bên này làm công ty kế toán nên chắc sẽ được thực hành. Với bên này cũng dùng Misa nữa nên tiện lợi cho em.

Theo tư vấn của bên này thì em sẽ nhận được:
Trung tâm đào tạo kế toán Phạm và Cộng Sự sẽ nhiệt tình cung cấp cho em thông tin, học kế toán thực tế, những thao tác nghiệp vụ cần thiết nhất để bạn có thể tự tin hơn với công việc của mình.
  • Làm tốt công việc kế toán thực hành tại doanh nghiệp
  • Học tại công ty của chúng tôi tương đương với kinh nghiệm từ 6 tháng – 1 năm làm việc thực tế tại các doanh nghiệp khác
  • Có thể xin được việc ngay sau khi tốt nghiệp
  • Học viên sẽ được đào tạo cả kiến thức chuyên môn lẫn kỹ năng mềm cần thiết
  • Được hỗ trợ trọn đời sau khóa học
Không biết ở đây có ai đã học ở bên này chưa. Hoặc có trung tâm nào tốt giới thiệu cho em với ạ. Em cám ơn!

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy