Công khai theo TT 343,TT344,NĐ 31...

nhungpt

Không hiểu sao các báo cáo công khai theo các thông tư 343,TT344... trên PM misa của mình bị sai hết ý. các chỉ tiêu XDCB không đc hiển thị trên báo cáo và nhiều cái khác nữa, mình ko biết cách sửa. Bác nào biết giúp mình với?
Tiện thể cho mình cách thêm công khai quyết toán ngân sách theo NĐ 31/2017 vào phần mềm giúp mình với? hic có pm mà dùng tay ngoài excel bất tiện quá

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy

Trần Thị Hoa

Member
Nhân viên MISA
Không hiểu sao các báo cáo công khai theo các thông tư 343,TT344... trên PM misa của mình bị sai hết ý. các chỉ tiêu XDCB không đc hiển thị trên báo cáo và nhiều cái khác nữa, mình ko biết cách sửa. Bác nào biết giúp mình với?
Tiện thể cho mình cách thêm công khai quyết toán ngân sách theo NĐ 31/2017 vào phần mềm giúp mình với? hic có pm mà dùng tay ngoài excel bất tiện quá
Thưa quý khách hàng!
Hiện tại vấn đề này nội dung chưa được rõ nên chị vui lòng ghi lại nội dung trên báo cáo TT344, 343 mình đang bị sai ở chỉ tiêu nào gửi vào email [email protected] kèm thêm ultraview để MISA trực tiếp xử lý cho chị nhanh nhất ạ
Trân trọng!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

nhungpt

Mình gửi mail rồi, bạn sử giúp mình thêm báo cáo công khai theo NĐ 31/2017 và nội dung các báo cáo theo TT 344,343 đang không đúng nhé? cảm ơn

Nguyễn Thị Ngọc

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
Thưa Quý khách hàng
Anh/Chị đang xem báo cáo nào của TT 344,343 bị sai vậy ạ.Anh/Chị ghi rõ báo cáo để MISA kiểm tra nhé.
Báo cáo công khai theo NĐ 31/2017 bao gồm các báo cáo nào và tên gì ạ. Với vấn đề này Anh/Chị có tên mẫu, file mẫu excel đang mong muốn hoặc đính kèm link hướng dẫn về NĐ 31/2017 để MISA xem xét và tiếp nhận nhé.
Trân trọng cám ơn!

nhungpt

Thưa Quý khách hàng
Anh/Chị đang xem báo cáo nào của TT 344,343 bị sai vậy ạ.Anh/Chị ghi rõ báo cáo để MISA kiểm tra nhé.
Báo cáo công khai theo NĐ 31/2017 bao gồm các báo cáo nào và tên gì ạ. Với vấn đề này Anh/Chị có tên mẫu, file mẫu excel đang mong muốn hoặc đính kèm link hướng dẫn về NĐ 31/2017 để MISA xem xét và tiếp nhận nhé.
Trân trọng cám ơn!
các báo cáo của tt 344,343 trên pm misa các chỉ tiêu về bên nguồn XDCB ko lên báo cáo và bị dồn hết sang chi TXX
link: nghị định 31/2017/NĐ-CP có nhiều biểu mẫu b ạ.
https://thukyluat.vn/vb/nghi-dinh-3...-hoach-tai-chinh-05-nam-dia-phuong-540e6.html
id ultraV: 4 703 811
pass: 6543
bạn giúp mình nhé

Nguyễn Thị Ngọc

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
Thưa Quý khách hàng
MISA đã tiếp nhận thông tin Anh/Chị qua email.
Anh/Chị thường xuyên nâng cấp lên phiên bản mới để cập nhật tính năng mới của PM nhé.
Trân trọng cám ơn quý khách hàng!

nhungpt

Thưa Quý khách hàng
MISA đã tiếp nhận thông tin Anh/Chị qua email.
Anh/Chị thường xuyên nâng cấp lên phiên bản mới để cập nhật tính năng mới của PM nhé.
Trân trọng cám ơn quý khách hàng!
cảm ơn bạn đã sửa giúp mình xóa chứng từ không xóa được, còn vấn đề báo cáo trên PM chưa đúng theo TT 343.344 và NĐ 31/2017 pm misa chưa bổ sung, mình đã có mail gửi đến [email protected]. Mong misa sớm hoàn thiện