lỗi báo cáo

Mai2612

Chi tiết tài khoản trên Sổ chi tiết các tài khoản (mở rộng) không hiển thị đầy đủ số ps của tài khoản. anh/chị kiểm tra giúp e với. E cảm ơn!

Sửa lần cuối:
Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy

Nguyễn Thị Ngọc

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
Chi tiết tài khoản trên Sổ chi tiết các tài khoản (mở rộng) không hiển thị đầy đủ số ps của tài khoản. anh/chị kiểm tra giúp e với. E cảm ơn!
Thưa Quý khách hàng
Anh/chị kiểm tra đã hạch toán đúng Tài khoản đang xem trên báo cáo chưa ạ và ngày hạch toán trên chứng từ có đúng với kỳ báo cáo mà anh/chị đang xem không ạ.
Trường hợp đã hạch toán đúng TK và đúng kỳ xem báo cáo nhưng số liệu lên không đúng anh/chị gửi ID và pass Ultraviewer vào [email protected], đính kèm link forum để MISA hỗ trợ.
Trân trọng cám ơn!

Nguyễn Thị Ngọc

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
e cảm ơn. em chọn báo cáo theo tổng hợp được rồi ạ :) e tìm không thấy chỗ xóa bài đăng, c xóa giúp e nhé :)
Thưa quý khách hàng,
MISA xin trân trọng cảm ơn Quý Khách hàng vì đã tin tưởng lựa chọn và sử dụng sản phẩm, dịch vụ của MISA.
Trân trọng cảm ơn quý khách hàng!

ttytdaksong

phần mềm của mình công thức trên báo cáo sai nên không lên được số liệu báo cáo kết quả hoạt động. Mong được giúp đỡ ạ. Cảm ơn!

Sửa lần cuối:

Lê Thị Hoài Thương

Moderator
Thành viên BQT
phần mềm của mình công thức trên báo cáo sai nên không lên được số liệu báo cáo kết quả hoạt động. Mong được giúp đỡ ạ. Cảm ơn!
Kính thưa quý khách hàng!
Anh chị đang vướng chỉ tiêu nào trên báo cáo kết quả hoạt động ạ?
Anh chị xem hướng dẫn 1 số chỉ tiêu trên báo cáo này tại đây
Trân trọng cảm ơn!

ttytdaksong

Anh chị đang vướng chỉ tiêu nào trên báo cáo kết quả hoạt động ạ?
Anh chị xem hướng dẫn 1 số chỉ tiêu trên báo cáo này tại đây
Trân trọng cảm ơn!
chỉ tiêu số 10 trên báo cáo bên em công thức đang lấy TK 514 c ạ. Em không sửa được nên mong c xem giúp. Cảm ơn!

Lê Thị Hoài Thương

Moderator
Thành viên BQT
chỉ tiêu số 10 trên báo cáo bên em công thức đang lấy TK 514 c ạ. Em không sửa được nên mong c xem giúp. Cảm ơn!
Bên mình có chỉnh sửa gì trên công thức mặc định của MISA về báo cáo này không ạ?
Nếu không có anh chị lấy công thức đúng lại nhé
Vào tiện ích/thiết lập báo cáo tài chính/chọn đến báo cáo kết quả hoạt động/ chọn chỉ tiêu số 10 /sửa lại nhé
Trân trọng cảm ơn!

ttytdaksong

Bên mình có chỉnh sửa gì trên công thức mặc định của MISA về báo cáo này không ạ?
Nếu không có anh chị lấy công thức đúng lại nhé
Vào tiện ích/thiết lập báo cáo tài chính/chọn đến báo cáo kết quả hoạt động/ chọn chỉ tiêu số 10 /sửa lại nhé
Trân trọng cảm ơn!
em vào mà k có chức năng sửa c ạ

Nguyễn Thị Ngọc

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
em vào mà k có chức năng sửa c ạ
Thưa Quý khách hàng
Hiện tại chỉ tiêu số 10 trên công thức mặc định của MISA đang lấy liên quan đến 531.
Tài khoản 514 được lấy lên chỉ tiêu tại mã số 04.
Anh/chị kiểm tra lại mã số 04 xem nhé.
Nếu mã số 10 chỉ tiêu đang lên sai so với mô tả phía trên của MISA anh/chị gửi ID và pass Ultraviewer vào [email protected], đính kèm link forum để MISA hỗ trợ.
Trân trọng cám ơn!

H

Hiền Vương - MISA

Guest
Quý công ty cho em hỏi có cách nào chỉnh sửa công thức báo cáo tài chính giống như chỉnh sửa công thức báo cáo quyết toán không ạ!
Thưa anh/chị
Hiện tại, trên phần mềm chưa có phần chỉnh công thức BC tài chính, vì vậy chưa hỗ trợ chỉnh cho 2 công thức BC giống nhau nhé
Trân trọng