In sổ kế toán 2 mặt!

Helen268

Chào Admin.
Mình đang dùng misa.net 2019 mình muốn in sổ kế toán 2 mặt nhưng trên phần mềm mình ko thấy in được. Vậy admin hướng dẫn giúp mình

Thanks!

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy

Nguyễn Thị Ngọc

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
Chào Admin.
Mình đang dùng misa.net 2019 mình muốn in sổ kế toán 2 mặt nhưng trên phần mềm mình ko thấy in được. Vậy admin hướng dẫn giúp mình

Thanks!
Thưa Qúy khách hàng
Anh/chị khi view mẫu để in nếu khi chọn máy in để in ra giấy máy in anh/chị có hỗ trợ chế độ in 2 mặt thì vẫn in 2 mặt được bình thường nhé.
Trân trọng cám ơn!

Helen268

Bạn xem lại hộ mình Misa.net 2017 thì in được 2019 ko in được. bên mình là máy in 2 mặt bạn nhé. Vì nó không hiện chỗ nào trong thiết lập máy in 2 mặt cả. Bạn xem lại hệ thống bên bạn giúp. Thanks

Nguyễn Thị Ngọc

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
Bạn xem lại hộ mình Misa.net 2017 thì in được 2019 ko in được. bên mình là máy in 2 mặt bạn nhé. Vì nó không hiện chỗ nào trong thiết lập máy in 2 mặt cả. Bạn xem lại hệ thống bên bạn giúp. Thanks
Thưa Quý khách hàng
Anh/chị đang thực hiện in máy in gì và đang in mẫu sổ nào trên MISA ạ.
MISA test thử 1 vài báo cáo trên MISA SME.NET 2019 thì vẫn in 2 mặt được bình thường trên máy in HP.
Nhờ anh/chị kiểm tra xem word, excel in được không.
Nếu in MISA 2017 được mà in trên MISA 2019 không được anh/chị gửi ID và pass Ultra vào [email protected], đính kèm link forum để MISA nhờ kĩ thuật kiểm tra nhé.
Trân trọng cám ơn!

H

Hiền Vương - MISA

Guest
Dear All,
Nhờ các bạn hướng dẩn cách in sổ kế toán 2 mặt trên Misa 2019, trước đây tôi đã in trên Misa 2017 được, in trên file Word, Excel đều được. Thanks.
Thưa anh/chị
Đơn vị đang in mẫu sổ gì, và máy đơn vị in là máy gì ạ?
Bây giờ đơn vị thử in trên word hoặc excel thử đc 2 mặt không nhé?
Trân trọng

H

Hiền Vương - MISA

Guest
Mình đang in mẫu Sổ Nhật Ký chung, Sổ chi tiết TK trên máy in Brother. Mình vẩn in trên Word, EXcel được.
Thưa anh/chị
khi đơn vị in trên PM bị lỗi gì mà không ra được ạ, hay mặt 2 k ra chữ hay bị ngược hay sao ạ, đơn vị có thể mô tả rõ in không được là chỉ ra 1 mặt thôi còn mặt kia trắng hay có ra nhưng ngược hay sao để bên em dễ hình dung lỗi nhé
Trân trọng