Ghi tăng công cụ dụng cụ

Thuận Nguyễn

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
Kính thưa: Quý khách hàng

MISA xin trân trọng cảm ơn Quý khách hàng vì đã tin tưởng lựa chọn và sử dụng sản phẩm, dịch vụ của MISA. MISA xin phúc đáp yêu cầu tư vấn của Quý khách hàng như sau:
Giải pháp: Thưa anh, có phải ý của anh là đã xuất kho CCDC ra nhưng khi ghi tăng CCDC không chọn được nguồn gốc hình thành không ạ? hay là anh phải xuất kho các NVL này sau đó sx ra 1 CCDC rồi mới ghi tăng ạ?
Hiện tại thì em thấy chứng từ xuất kho của anh chưa có giá trị, anh vào Nghiệp vụ/Kho/ Tính giá xuất kho cho các mã VTHH này để lên giá trị sau đó xem lại nhé!
Trân trọng cám ơn!

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy
Kính thưa: Quý khách hàng

MISA xin trân trọng cảm ơn Quý khách hàng vì đã tin tưởng lựa chọn và sử dụng sản phẩm, dịch vụ của MISA. MISA xin phúc đáp yêu cầu tư vấn của Quý khách hàng như sau:
Giải pháp: Thưa anh, có phải ý của anh là đã xuất kho CCDC ra nhưng khi ghi tăng CCDC không chọn được nguồn gốc hình thành không ạ? hay là anh phải xuất kho các NVL này sau đó sx ra 1 CCDC rồi mới ghi tăng ạ?
Hiện tại thì em thấy chứng từ xuất kho của anh chưa có giá trị, anh vào Nghiệp vụ/Kho/ Tính giá xuất kho cho các mã VTHH này để lên giá trị sau đó xem lại nhé!
Trân trọng cám ơn!
Vâng, cảm ơn bạn, bạn có thể cho mình xin số đt để mình tiên hỏi được ko
Mình gọi tổng đài mà khó quá

Thuận Nguyễn

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
Vâng, cảm ơn bạn, bạn có thể cho mình xin số đt để mình tiên hỏi được ko
Mình gọi tổng đài mà khó quá
Thưa anh,
Nếu anh gọi tổng đài không được, anh có thể sử dụng các kênh hỗ trợ miễn phí Tại đây giúp em nhé!
Trân trọng cảm ơn!