Phục hồi Dữ liệu MISA như thế nào, sau khi cài lại Windows máy tính?

Nguyễn Thị Ngọc

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
Sau khi cài lại Windows xong, chúng ta cần làm gì để phục hồi lại dữ liệu?!
Anh Chị xem Video này để có thể làm nhanh hơn nhé! Rất đơn giản luôn ạ!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy

Trương Hạnh

Well-Known Member
Giúp e với ah, em cài lại win đến phần phục hồi thì báo như này, em đang dùng misa 2017 R38.2
Em cảm ơn
Thua quý khách hàng!
anh/Chị kiểm tra file sao lưu có đuôi .mbk (mbz) hay đuôi .zar, .zip ạ? Nếu là đuôi .zar, .zip thì anh/chị giải nén file ra trước, hoặc tìm đến 1 file sao lưu khác ạ
Trân trọng!

Bên mình sơ suất cài win máy chủ và bị mất nhiều dữ liệu của các năm 2017-2019. Không còn file nào để khôi phục hay đăng ký lại. Xin hỏi nếu cung cấp MST công ty mình và giấy phép sử dụng... Misa có thể cung cấp lại các dữ liệu cũ cho bên mình thông qua hệ thống dữ liệu của Misa không?

H

Hiền Vương - MISA

Guest
Bên mình sơ suất cài win máy chủ và bị mất nhiều dữ liệu của các năm 2017-2019. Không còn file nào để khôi phục hay đăng ký lại. Xin hỏi nếu cung cấp MST công ty mình và giấy phép sử dụng... Misa có thể cung cấp lại các dữ liệu cũ cho bên mình thông qua hệ thống dữ liệu của Misa không?
Thưa anh/chị
phần mềm này xài offline nên việc lưu trữ dữ liệu mỗi đơn vị sẽ lưu trữ dưới máy tính chứ MISA KHÔNG lưu dữ liệu đơn vị ạ, nên nêu mất không còn file nào đơn vị vui lòng nhập tay lại thôi ạ, không còn cách nào khác ạ