In sổ chi tiết vật tư hàng hóa

Trương Hạnh

Well-Known Member
Chào anh/ chị!
cho em hỏi có cách nào in hàng loạt vật tư hàng hóa mà mỗi vật tư là một trang và có chữ ký riêng ko ạ?
Do công ty em có rất nhiều VTHH nên in rất lâu!
Thưa quý khách hàng!
Để in mỗi mã hàng là 1 trang báo cáo riêng anh/chị vào báo cáo\Kho\sổ chi tiết VTHH\ kéo cột mã hàng lên phía trên\Sau đó vào in\tùy chỉnh in\tích chọn in mỗi nhóm thành 1 báo cáo riêng

Trân trọng!

Đính kèm

• 82.4 KB Lượt xem: 2,237
Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy
Thưa quý khách hàng!
Để in mỗi mã hàng là 1 trang báo cáo riêng anh/chị vào báo cáo\Kho\sổ chi tiết VTHH\ kéo cột mã hàng lên phía trên\Sau đó vào in\tùy chỉnh in\tích chọn in mỗi nhóm thành 1 báo cáo riêng

Trân trọng!
cho em hỏi thêm có cách nào điền sẵn ngày tháng năm trên sổ chi tiết vật tư hàng hóa không ạ? ví dụ em muốn in trên là ngày 31 tháng 12 năm 2018

Đính kèm

• 78.1 KB Lượt xem: 193

Trương Hạnh

Well-Known Member
cho em hỏi thêm có cách nào điền sẵn ngày tháng năm trên sổ chi tiết vật tư hàng hóa không ạ? ví dụ em muốn in trên là ngày 31 tháng 12 năm 2018
Thưa quý khách hàng!
Anh/Chị có thể vào hệ thống\tùy chọn\Báo cáo, chứng từ tích chọn Ngày ký lấy theo ngày cuối cùng của kỳ báo cáo, ví dụ in cả năm 2018 thì ngày ký sẽ là 31/12/2018

Trân trọng!

Đính kèm

• 38.2 KB Lượt xem: 2,079
P

Phạm Thùy Nga

Guest
Thưa anh/chị, khi tích vào đó rồi, khi in báo cáo anh/chị chọn khoảng thời gian nào sẽ lấy ngày ký là ngày cuối cùng của khoảng thời gian đó nhé

Thưa anh/chị, khi tích vào đó rồi, khi in báo cáo anh/chị chọn khoảng thời gian nào sẽ lấy ngày ký là ngày cuối cùng của khoảng thời gian đó nhé
nếu in từng mã hàng thì không có các mục khoanh tròn ở ảnh 2.2? có thể thiết lập lại mã hàng nào cũng có đc ko ạ?

Đính kèm

P

Phạm Thùy Nga

Guest
Chào anh/chị,
anh/chị vào Kho/Sổ chi tiết vật tư hàng hóa/ mở sổ lên/ tích vào mũi tên nhỏ cạnh chữ in/chọn tùy chọn in/ và tích như sau nhé

Sau đó in thì sẽ ra tiêu đề ở tất cả các trang

P

Phạm Thùy Nga

Guest
Thưa anh/chị, khi nào cần in, anh/chị mở báo cáo/ ấn In / Tích sửa trang để gõ lại ngày tháng năm nhé, sau đó cần in ngay vì lần sau mở lại sẽ mất ngày tháng năm đã sửa này và phải sửa lại nhé