Vật tư hàng hóa kèm mã vạch

Hương Quỳnh

Em chào anh chị , công ty e bán sơn - hiện tại có dùng phần mềm Amis và sếp có yêu cầu muốn kho không bị nhầm lẫn cần mua máy tích mã vạch, Anh chị cho em hỏi là phần mềm có hỗ trợ kết nối mã vạch ko ạ? và có thì phải làm từng bước như nào để khi tích mã vạch nó hiển thị luôn lên chứng từ bán hàng hoặc xuất kho ạ . em cảm ơn

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy

Trương Hạnh

Well-Known Member
Em chào anh chị , công ty e bán sơn - hiện tại có dùng phần mềm Amis và sếp có yêu cầu muốn kho không bị nhầm lẫn cần mua máy tích mã vạch, Anh chị cho em hỏi là phần mềm có hỗ trợ kết nối mã vạch ko ạ? và có thì phải làm từng bước như nào để khi tích mã vạch nó hiển thị luôn lên chứng từ bán hàng hoặc xuất kho ạ . em cảm ơn
Thưa quý khách hàng!
Để quản lý mã vạch hàng hóa, anh/chị xem hướng dẫn sau: https://forum.misa.com.vn/threads/huong-dan-theo-doi-vtth-theo-ma-vach.12911/
Trân trọng!

Trương Hạnh

Well-Known Member
Trường hợp muốn kiểm tra tồn kho theo mã vạch ở trên phần mềm thì có được ko ạ? làm như ở siêu thị ý ạ
Thưa anh/chị!
Vì phần mềm đang theo dõi mã vthh chính là mã vạch nên anh/chị vào báo cáo\kho\Tổng hợp tồn kho để xem ạ hoặc khi hạch toán chứng từ có thể xem nhanh tồn kho như hình dưới đây

Trân trọng!

Đính kèm

• 62.5 KB Lượt xem: 224