báo cáo kho theo mã quy cách

Huongtran

Member
trước đây mình có thiết lập cho mã hàng BAOTAY1 theo mã quy cách. về sau có sửa không theo dõi theo mã quy cách nữa. khi vào báo cáo tổng hợp thì đúng nhưng vào báo cáo tổng hợp theo mã quy cách thì thấy vẫn còn dữ liệu của mã quy cách đã xóa, click chi tiết vào từng dòng thì thấy số liệu như nhau. cho mình hỏi có thể xóa những mặt hàng đã theo dõi theo mã quy cách này ko ạ

Đính kèm

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy
H

Hiền Vương - MISA

Guest
trước đây mình có thiết lập cho mã hàng BAOTAY1 theo mã quy cách. về sau có sửa không theo dõi theo mã quy cách nữa. khi vào báo cáo tổng hợp thì đúng nhưng vào báo cáo tổng hợp theo mã quy cách thì thấy vẫn còn dữ liệu của mã quy cách đã xóa, click chi tiết vào từng dòng thì thấy số liệu như nhau. cho mình hỏi có thể xóa những mặt hàng đã theo dõi theo mã quy cách này ko ạ
Thưa anh/chị
Nếu đã theo dõi theo mã quy cách rồi sau đó không theo dõi nữa có thể các chứng từ trước đó anh/chị làm vẫn còn hiểu chưa được cập nhật, vì thế anh/chị nên mở các chứng từ ra kiểm tra, cập nhật lại, nếu cập nhật rồi mà in BC vẫn còn thì vui lòng sao lưu dữ liệu và chạy chức năng bảo trì thử nhé
Trân trọng

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy