Phục hồi dữ liệu dạng xxxlog.sld

thangquay

Chào các bạn, nhân viên bên mình không hiểu xóa nhầm hay sao mà mở MISA ko được nữa, thông báo là bị hỏng hoặc xóa.
mình đã dùng phần mềm khôi phục dữ liệu tìm được file BAN HANGlog.sld không biết khôi phục như nào và file BAN HANG_20181123074733.mbk nhưng khôi phục đều không được.
mong các bạn chỉ giúp
cảm ơn rất nhiều

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy

Nguyễn Thị Ngọc

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
Chào các bạn, nhân viên bên mình không hiểu xóa nhầm hay sao mà mở MISA ko được nữa, thông báo là bị hỏng hoặc xóa.
mình đã dùng phần mềm khôi phục dữ liệu tìm được file BAN HANGlog.sld không biết khôi phục như nào và file BAN HANG_20181123074733.mbk nhưng khôi phục đều không được.
mong các bạn chỉ giúp
cảm ơn rất nhiều
Thưa Quý khách hàng
MISA xin trân trọng cảm ơn Quý khách hàng vì đã tin tưởng lựa chọn và sử dụng sản phẩm, dịch vụ của MISA. MISA xin phúc đáp yêu cầu tư vấn của Quý khách hàng như sau:
Về vấn đề này anh/chị xem có file *.smd không ạ, nếu có anh/chị tiến hành đăng ký lại dữ liệu theo hướng dẫn Tại đây
Trường hợp không đăng ký được mà phải phục hồi bằng mbk, anh/chị cho em biết là khi phục hồi bị lỗi gì ạ. anh/chị có thể đính kèm hình ảnh lên nhé.
Trân trọng cám ơn!

thangquay

Khi mình thực hiện đăng ký thì phần mềm báo đã tồn tại trên cơ sở dữ liệu. Khi mình phục hồi đuôi mbk thì báo “bạn phải chọn ít nhất một bản sao lưu” nhưng nó ko hiện ra để chọn

Nguyễn Thị Ngọc

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
Khi mình thực hiện đăng ký thì phần mềm báo đã tồn tại trên cơ sở dữ liệu. Khi mình phục hồi đuôi mbk thì báo “bạn phải chọn ít nhất một bản sao lưu” nhưng nó ko hiện ra để chọn
Thưa Quý khách hàng
MISA xin trân trọng cảm ơn Quý khách hàng vì đã tin tưởng lựa chọn và sử dụng sản phẩm, dịch vụ của MISA. MISA xin phúc đáp yêu cầu tư vấn của Quý khách hàng như sau:
Nếu còn file *.smd anh/chị tiến hành đổi tên sau đó đăng ký lại xem nhé.
Nếu chưa được anh/chị gửi ID và pass Ultraviewer vào [email protected], đính kèm link forum để MISA kiểm tra nhé.
Trân trọng cám ơn!

Nguyễn Thị Ngọc

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
File .sld có được không ad? Mình cứu dữ liệu ko thấy file .smd
Thưa Quý khách hàng
File log là file đi kèm với file gốc (*.smd) nên không dùng để đăng ký nhé.
Anh/chị gửi ID và pass Ultraviewer vào [email protected], đính kèm link forum để MISA kiểm tra nhé.
Trân trọng cám ơn!