HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG MISA MOBILE

PSEUDO226

Hi, hiện tại mình đã up lên Misa Mobile dc 3 dữ liệu kế toán, tất cả đều check ok, nhưng khi mình up thêm dữ liệu kế toán mới lên, thì dữ liệu mới chỉ báo cáo phần chung thôi, riêng mục tra cứu dữ liệu thì trống hoàn toàn (gồm tra cứu tồn kho,tra cứu công nợ khách hàng nhà cc) , cho mình hỏi bị lỗi gì vậy ạ, thanks
P/s: các dữ liệu khác vẫn hoạt động bình thường

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy
H

Hiền Vương - MISA

Guest
Hi, hiện tại mình đã up lên Misa Mobile dc 3 dữ liệu kế toán, tất cả đều check ok, nhưng khi mình up thêm dữ liệu kế toán mới lên, thì dữ liệu mới chỉ báo cáo phần chung thôi, riêng mục tra cứu dữ liệu thì trống hoàn toàn (gồm tra cứu tồn kho,tra cứu công nợ khách hàng nhà cc) , cho mình hỏi bị lỗi gì vậy ạ, thanks
Thưa anh/chị
MISA đã tiếp nhận vấn đề của bên đơn vị, MISA sẽ xem xét và phản hồi trong thời gian sớm nhất
Trân trọng

H

Hiền Vương - MISA

Guest
Thưa anh/chị
hiện tại em cũng không hình dung được trên app đơn vị đang bị lỗi như thế nào, đơn vị thử thoát ra đăng nhập và chọn lại dữ liệu thử nhé