Hướng dẫn cài máy chủ misa 7.9 trên win10

thanhnguyen

Chào Misa,
Do công ty đổi máy chủ. Máy chủ chạy misa 2017 trên win10 khá ổn. Bây giờ mình cần cài thêm misa 7.9.
Các bạn hướng dẫn giúp mình nhé.
Xin cảm ơn!

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy

NNLUONG_MISA

Moderator
Nhân viên MISA
Thưa anh/chị,
Anh/chị có thể cài đặt 7.9 trên win 10 bình thường nhưng lưu ý khi cài đặt bất cứ phần mềm nào thì khi chạy file .setup, anh/chị nên nhấn chuột phải chọn Run as administrator nhé.
Trân trọng cảm ơn sự hợp tác của anh/chị!

NNLUONG_MISA

Moderator
Nhân viên MISA
Thưa anh/chị,
Trường hợp cài đặt lỗi, anh/chị ghi rõ nội yêu cầu, cung cấp ID và Pass của phần mềm được cài đặt Tại đây gửi vào hòm thư [email protected] đồng thời cc cho email [email protected] để MISA vào hỗ trợ kiểm tra nhé!
Ô sao em không cài được nó vẫn cứ báo lỗi hoài là sao nhỉ

NNLUONG_MISA

Moderator
Nhân viên MISA
Thưa anh/chị,
Trường hợp này không thể hướng dẫn bằng hình ảnh mà cần hỗ trợ trực tiếp trên máy tính nên anh/chị vui lòng ghi rõ nội yêu cầu, cung cấp ID và Pass của phần mềm được cài đặt Tại đây gửi vào hòm thư [email protected] đồng thời cc cho email [email protected] để MISA vào hỗ trợ kiểm tra nhé!

NNLUONG_MISA

Moderator
Nhân viên MISA
Thưa anh/chị,
MISA xin trân trọng cảm ơn anh/chị vì đã tin tưởng lựa chọn và sử dụng sản phẩm, dịch vụ của MISA.
Chúc anh/chị sức khỏe và thành công!

Myduong

Chào Misa! em cài Misa 2017 vào win 10 bị lỗi không SQL không kết nối được với máy chủ => anh/ chị hướng dẫn cách sửa giúp em, em cảm ơn!