KIỂM TRA PHẦN MỀM BỊ LỖI KHI XUẤT IN PHIẾU

Nguyễn Thị Ngọc

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
Khi xuất PXKBH do có sửa mẫu nên khi xuất ra là màn hình trắng không in được nhờ misa hỗ trợ sửa giúp.
Cảm ơn
Thưa Quý khách hàng
Anh/chị đang sửa dựa trên mẫu mặc định của MISA hay đang sửa trên mẫu đặc thù đã sửa ạ.
Nếu anh/chị đang sửa trên mẫu mặc định của MISA anh/chị tiến hành lấy mẫu ngầm định lại giúp em nhé.
Anh/chị đang cần chỉnh sửa gì có thể ghi cụ thể để MISA hướng dẫn nhé.
Trân trọng cám ơn!

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy

thanhle

Em sửa trên mẫu có sẵn của phần mềm, sau khi sửa xong lưu lại thì màn hình ko hiện ra nội dung, chị vào xem chỉnh lại giúp em nha
Thanks

Nguyễn Thị Ngọc

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
Em sửa trên mẫu có sẵn của phần mềm, sau khi sửa xong lưu lại thì màn hình ko hiện ra nội dung, chị vào xem chỉnh lại giúp em nha
Thanks
Thưa Quý khách hàng
MISA xin trân trọng cảm ơn Quý khách hàng vì đã tin tưởng lựa chọn và sử dụng sản phẩm, dịch vụ của MISA. MISA xin phúc đáp yêu cầu tư vấn của Quý khách hàng như sau:
Nếu anh/chị đang sửa trên mẫu mặc định của MISA anh/chị tiến hành lấy mẫu ngầm định lại giúp em nhé.
Anh/chị đính kèm file excel cụ thể đang cần chỉnh sửa thông tin gì trên mẫu để MISA hướng dẫn cụ thể ạ.
Hiện tại MISA có 1 số mẫu đã được sửa Tại đây và có rất nhiều mẫu khách hàng đã yêu cầu thiết kế riêng trước đây, anh/chị có thể tham khảo và sử dụng nếu thấy phù hợp.
Trân trọng cám ơn!