1 PM MISA CÓ THỂ CÀI @ MÁY CHỦ

BICH.VASCO

Dear Misa!
Misa cho tôi hỏi 1 phần mềm Misa có thể được cái trên 2 máy làm máy chủ không ạ?
Doang nghiệp tôi có 1 dữ liệu kế toán chung, giờ tôi cài máy của mình làm máy chủ mà máy chủ cũ vẫn mở được dữ liệu với tên máy chủ cũ, và máy của tôi mở trên mát chủ mới. Vậy khi nhập liệu thì dữ liệu sẽ cập nhật lên ở máy chủ như thế nào ạ? Có đồng bộ dữ liệu giữa 2 máy chủ không? Tôi xin cảm ơn!

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy
H

Hiền Vương - MISA

Guest
Dear Misa!
Misa cho tôi hỏi 1 phần mềm Misa có thể được cái trên 2 máy làm máy chủ không ạ?
Doang nghiệp tôi có 1 dữ liệu kế toán chung, giờ tôi cài máy của mình làm máy chủ mà máy chủ cũ vẫn mở được dữ liệu với tên máy chủ cũ, và máy của tôi mở trên mát chủ mới. Vậy khi nhập liệu thì dữ liệu sẽ cập nhật lên ở máy chủ như thế nào ạ? Có đồng bộ dữ liệu giữa 2 máy chủ không? Tôi xin cảm ơn!
Thưa anh/chị
1 PM cài 2 máy làm máy chủ được ạ, còn dữ liệu thì khong lien kết được nhé, vì 2 máy làm độc lập nên không kết nối được ạ, khi nào chị là máy trạm, đóng vai trò kết nối máy chủ để lấy DL làm việc thì khi đó mới liên kết máy chủ và trạm lấy DL làm việc với nhau nhé
trân trọng

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy