Hướng dẫn kết nối các máy tính cài đặt Amis phát hành hóa đơn điện tử

Phat

Cho mình hỏi về việc phát hành hóa đơn điện tử, chuyện là Công ty mình đã mua thêm phần phát hành hóa đơn điện tử trên Amis và có 1 usb token.
Vấn đề là bên mình chị Kế toán trưởng phân quyền cho 03 máy có khả năng phát hành hóa đơn điện tử trong khi đó chỉ có 1 usb token.
Làm sao để kết nối cho từ 1 usb token mà 02 máy còn lại cũng phát hành được hóa đơn. Vì mỗi lần xuất hóa đơn phải tháo usb ra rồi ghim vô lại sẽ mất thời gian đôi khi sinh ra lỗi khi phát hành được.
Em xin cảm ơn nhiều ạ

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy
P

Phạm Thùy Nga

Guest
Thưa Anh /Chị !
MISA đã nhận được vấn đề của Anh/ Chị rồi .Misa sẽ tìm hiểu và trả lời Anh/ Chị trong thời gian sớm nhất
Cảm ơn sự hợp tác của Anh /Chị

Vũ Văn Tiến

Administrator
Nhân viên MISA
Thưa Anh/Chị,
Em xin phản hồi như sau:
Hiện tại trên hệ thống chưa có cách nào để hỗ trợ mong muốn của Anh/Chị, MISA đang phân tích trường hợp này. Nhờ Anh/Chị phản hồi lại thông tin đơn vị tại đây để MISA tiếp nhận thông tin. Hiện tại MISA có ghi nhận 1 số đơn vị khác gặp vướng mắc tương tự thì đang mua thêm USB Token để các máy chủ động ký điện tử khi cần. Anh/chị thử hỏi xem bên nhà cung cấp chữ ký số của đơn vị xem có cung cấp được nhiều chữ ký số được không nhé.
Em cảm ơn!