kết xuất dữ liệu misa mimosa 2020 ra dịch vụ công

gacon93

Member
xin chào misa!
bạn cho mình hỏi khi mình kết xuất dữ liệu ra để đăng lên dvc kho bạc thì không thấy mẫu của nghị định 11 còn nếu làm tay trên dvc kho bạc thì cũng không có mẫu của nghị định 11 thế giờ phải làm sao ạ??? thứ hai là mình xem mẫu của nghi định không có số chứng từ và năm ns thì phải làm thế nào???

Nếu có vướng mắc trong quá trình sử dụng, bạn sẽ được giải đáp miễn phí bởi MISA qua kênh này
BẤM VÀO ĐÂY

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy
H

Hiền Vương - MISA

Guest
xin chào misa!
bạn cho mình hỏi khi mình kết xuất dữ liệu ra để đăng lên dvc kho bạc thì không thấy mẫu của nghị định 11 còn nếu làm tay trên dvc kho bạc thì cũng không có mẫu của nghị định 11 thế giờ phải làm sao ạ??? thứ hai là mình xem mẫu của nghi định không có số chứng từ và năm ns thì phải làm thế nào???
xin chào misa!
thưa anh/chị
đơn vị tham khảo chung trên link này nhé, để cập nhật được tình hình mới nhất của vấn đề này:https://www.facebook.com/groups/hotromimosa/permalink/884115278695737/

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy