Kết xuất xml báo cáo tài chính để đưa lên trang báo cáo tài chính nhà nước bctcnn.vst.mof.gov.vn

Trung Anh

Hi cả nhà,
Nhờ cả nhà giúp mình kết xuất file xml báo cáo tài chính để đưa lên hệ thống tổng báo cáo tài chính nhà nước với ạ. Mình kết xuất file xml trong phần mềm ra nhưng khi đính kèm tập tin (kho bạc yêu cầu đính kèm file xml) thì trang báo là không đúng định dạng.

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy
P

Phạm Thùy Nga

Guest
Thưa anh/chị, phần mềm MISA SME.NET 2019 là phần mềm dành cho doanh nghiệp, xin lỗi chưa hiểu ý anh/chị sao lại đưa lên trang của kho bạc vậy ạ? Anh/Chị vui lòng trao đổi rõ hơn nhé

Trương Hạnh

Well-Known Member
Hi cả nhà,
Nhờ cả nhà giúp mình kết xuất file xml báo cáo tài chính để đưa lên hệ thống tổng báo cáo tài chính nhà nước với ạ. Mình kết xuất file xml trong phần mềm ra nhưng khi đính kèm tập tin (kho bạc yêu cầu đính kèm file xml) thì trang báo là không đúng định dạng.
Thưa Quý khách hàng!
Hiện tại MISA chưa có thông tin chính xác để phản hồi vấn đề trên. Anh/Chị vui lòng đăng bài lên group facebook sau để các anh/chị kế toán đơn vị khác cùng hỗ trợ ạ: https://www.facebook.com/groups/hotromimosa/
Trân trọng!