KHÔNG HIỂN THỊ PHẦN DIỄN GIẢI - NGÂN HÀNG

Mình có 1 máy, đang không thể hiển thị phần diễn giải cho nội dung thanh toán trên phân hệ ngân hàng
nên chỉ có thể chọn như nội dung thanh toán mà ko hệ có diễn giải kèm theo. mình muốn bổ sung mục này
chi giúp mình với

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy
H

Hiền Vương - MISA

Guest
Mình có 1 máy, đang không thể hiển thị phần diễn giải cho nội dung thanh toán trên phân hệ ngân hàng
nên chỉ có thể chọn như nội dung thanh toán mà ko hệ có diễn giải kèm theo. mình muốn bổ sung mục này
chi giúp mình với
View attachment 10971
Thưa anh/chị
có thể độ phân giản màn hình đơn vị lớn nên mất khung đó, bên máy em vẫn hiển thị, đon vị chỉnh lại độ phân giải thủ nhé

mình đã thay đổi độ phân giải màn hình nhưng đều không được. Trước đây thì có nhưng hiện tại k hiểu sao ko có. cac máy khác thì vẫn có.
bạn hô trợ mình nhé.
nếu ko được nhờ kỹ thuật teaview giúp mình

H

Hiền Vương - MISA

Guest
mình đã thay đổi độ phân giải màn hình nhưng đều không được. Trước đây thì có nhưng hiện tại k hiểu sao ko có. cac máy khác thì vẫn có.
bạn hô trợ mình nhé.
nếu ko được nhờ kỹ thuật teaview giúp mình
Thưa anh/chị
cái này do độ phân giải từng máy thôi ạ. nếu đã chỉnh dộ phân giải không được thì không còn cách nào ạ?cái này chị nhờ kỹ thuật bên mình xem lại độ phân giải thủ nhé, chỉnh xong đơn vị phải khởi động máy nữa nhé