Không lấy được báo cáo "Nhóm khách hàng"

lethuyalt

Minh đang muốn lấy báo cáo theo nhóm khách hàng bên kế toán nhưng không thể lấy được. Dù bên mình đã có tạo ra các nhóm khách hàng thông qua Loại khách hàng rồi ạ.

Mong adm hỗ trợ.
Mình cảm ơn

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy

Nguyễn Thị Ngọc

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
Thưa Quý Khách hàng
Mình đang cần in báo cáo nào trên AMIS.VN ạ. Khi khai báo KH đơn vị đã chọn hết KH vào các nhóm KH chưa ạ.
Đơn vị cung cấp rõ tên báo cáo hộ em nhé.
Trường hợp đã chọn hết KH vào báo cáo nhưng khi xem không lên được đơn vị mình cung cấp số ID và pass Ultraviewer, kèm link forum gửi vào [email protected] ghi tiêu đề gửi tư vấn 3131 để em kiểm tra nhé.
Trân trọng cám ơn!

Trang Bùi

Theo yêu cầu công việc kế toán kho em muốn xem mẫu báo cáo " CHI TIẾT BÁN HÀNG THEO MẶT HÀNG" như bên MISA để lấy thông tin bán hàng được đầy đủ, vậy em mong các anh chị thiết kế mẫu báo cáo này trong AMIS để thuận tiện hơn ạ. Em thấy các mẫu báo cáo chi tiết kho trong AMIS chưa được đầy đủ như bên MISA ạ, chọn mã kho để xem cũng không lên được báo cáo ạ.

Như hình trên em muốn chọn mã kho TP - thành phẩm nhưng không lên báo cáo ạ

Sửa lần cuối:

Nguyễn Thị Ngọc

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
Theo yêu cầu công việc kế toán kho em muốn xem mẫu báo cáo " CHI TIẾT BÁN HÀNG THEO MẶT HÀNG" như bên MISA để lấy thông tin bán hàng được đầy đủ, vậy em mong các anh chị thiết kế mẫu báo cáo này trong AMIS để thuận tiện hơn ạ. Em thấy các mẫu báo cáo chi tiết kho trong AMIS chưa được đầy đủ như bên MISA ạ, chọn mã kho để xem cũng không lên được báo cáo ạ.
View attachment 5582
Như hình trên em muốn chọn mã kho TP - thành phẩm nhưng không lên báo cáo ạ
Thưa Quý khách hàng
Hiện tại khi xem báo cáo Sổ chi tiết bán hàng theo mặt hàng anh/chị vào mẫu\quản lý mẫu\mẫu chuẩn\sửa\tiến hành tích hiển thị mã kho để xem xuất kho từ kho nào nhé, đồng thời tích hiển thị cột nhóm Khách hàng để lọc đồng thời luôn giúp em nhé.

Trân trọng cám ơn!