Không xoá được TK quyết toán thuế TNDN trong Misa

Vu Thuy Ngan

Chào anh/chị Admin,
Hiện tại e muốn xoá tờ khai quyết toán thuế TNDN này do dữ liệu cũ đã bị thay đổi nhưng e khi vào chọn xoá thì e không xoá được như này.
Anh/chị admin giúp e với ạ!

Đính kèm

• 145.6 KB Lượt xem: 187
Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy

Vu Thuy Ngan

Có lẽ bạn đã khóa sổ kế toán nên không xóa được ?
Em chưa khoá sổ năm 2018 ạ. Chưa kể Tờ Khai thuế GTGT quý 2 trên MISA của em cũng bị tình trạng như TK quyết toán thuế năm này. Trong khi TK thuế GTGT Quý 3 và Quý 4 lại vẫn sửa và xoá được bình thường. Riêng chỉ có 2 TK trên là bị khoá chức năng xoá ạ!

Nguyễn Thị Ngọc

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
Em chưa khoá sổ năm 2018 ạ. Chưa kể Tờ Khai thuế GTGT quý 2 trên MISA của em cũng bị tình trạng như TK quyết toán thuế năm này. Trong khi TK thuế GTGT Quý 3 và Quý 4 lại vẫn sửa và xoá được bình thường. Riêng chỉ có 2 TK trên là bị khoá chức năng xoá ạ!
Thưa Quý khách hàng
Anh/chị vào tệp\thông tin dữ liệu\Kiểm tra hộ em ngày khoá sổ kỳ kế toán xem nhé.
Nếu chưa được anh/chị gửi ID và pass Ultraviewer vào [email protected], đính kèm link forum để MISA hỗ trợ nhé.
Trân trọng cám ơn!

Vu Thuy Ngan

Thưa Quý khách hàng
Anh/chị vào tệp\thông tin dữ liệu\Kiểm tra hộ em ngày khoá sổ kỳ kế toán xem nhé.
Nếu chưa được anh/chị gửi ID và pass Ultraviewer vào [email protected], đính kèm link forum để MISA hỗ trợ nhé.
Trân trọng cám ơn!
Ngày xoá sổ hiện tại của em đang là ngày 01/04/2018 ạ!

Vu Thuy Ngan