Lẫy dữ liệu xuất kho vật tư

Mình cần báo cáo xuất kho vật tư trong 1 khoảng thời gian nhất đinh. Chỉ dẫn giúp mình
Đối với nhập kho cũng thế. Tuy nhiên nhập kho mình chỉ có thể lấy được dữ liệu mua hàng còn nhập vật tư thừa từ công trình thì lại không thế.
Mình cần 1 bảng tổng hợp nhập hoặc xuất trong 1 khoản thời gian theo thứ tự các phiếu theo ngày

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy
H

Hiền Vương - MISA

Guest
Mình cần báo cáo xuất kho vật tư trong 1 khoảng thời gian nhất đinh. Chỉ dẫn giúp mình
Đối với nhập kho cũng thế. Tuy nhiên nhập kho mình chỉ có thể lấy được dữ liệu mua hàng còn nhập vật tư thừa từ công trình thì lại không thế.
Mình cần 1 bảng tổng hợp nhập hoặc xuất trong 1 khoản thời gian theo thứ tự các phiếu theo ngày
Thưa anh/chị
Anh/chị có thể vào Báo cáo/ kho/ sổ chi tiết VTHH để xem báo cáo tồn kho theo thời điểm nhé
Trân trọng

H

Hiền Vương - MISA

Guest
View attachment 8427
mình muốn hiển thị được báo cáo xuất hoặc nhập theo như mẫu này. còn nếu theo báo cáo tồn kho thì chì không chi tiết được như bảng này.
Thưa anh/chị
Nếu là mẫu đó thì anh/chị có thể vào Báo cáo/ mua hàng/sổ chi tiết mua hàng để xem nhé
Trân trọng

Anh chị cho em hỏi em muốn lấy dữ liệu của vật tư nhập kho để xuất vật tư thi công cho công trình bên phân hệ kho thì lấy dữ liệu chỗ nào sao em tìm không thấy. Em cảm ơn

ý chị là chị vào phân hệ mua hàng hạch toán hóa đơn mua hàng nhập kho ngày 10/4 sau đó ngày 18/4 chị vào phân hệ kho xuất toàn bộ vật tư của hóa đơn đó cho công trình thì vào chỗ nào để lấy dữ liệu cho nhanh không phải nhập tay từng mã hàng nữa

Lê Bão Sơn

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
Thưa Anh/Chị
Mình vào thêm phiếu xất kho, chọn Tiện íc và chọn Lập từ chứng từ mua hàng qua kho để có thấy lấy dữ liệu toàn bộ phiếu NK nhé!