Lấy lại nhật kí truy cập đã xóa

Bich Bich

Gửi Misa!
Cho e hỏi trường hợp em có xóa 1 dòng trong nhật lý truy cập khi bấm đồng ký lại mất hết dữ liệu trong nhật ký từ 2018 đến nay, cho e hỏi có thể lấy lại được liệu bị mất được không ạ và cách lấy lại
Em cảm ơn Misa !

Sửa lần cuối:
Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy
H

Hiền Vương - MISA

Guest
Gửi Misa!
Cho e hỏi trường hợp em có xóa 1 dòng trong nhật lý truy cập khi bấm đồng ký lại mất hết dữ liệu trong nhật ký từ 2018 đến nay, cho e hỏi có thể lấy lại được liệu bị mất được không ạ và cách lấy lại
Em cảm ơn Misa !
Thưa anh/chị
Anh/chị chỉ xóa dòng trong nhật ký truy cập và muốn lấy lại mấy dòng đó hay sao? hay là anh/chị mất dữ liệu đã nhập, vì mất nhật ký truy cập thì không ảnh hưởng DL, còn mất dữ liệu thì phải có file sao lưu phục hồi nhé
Trân trọng

Bich Bich

ị mất dữ liệu đã nhập, vì mất nhật ký truy cập thì không ảnh hưởng DL, còn mất dữ liệu thì phải có file sao lưu phục hồi nhé
Em muốn lấy lại nhật kí truy cập để phân trách nhiệm cho máy nào đã sửa xóa chứng từ ạ , thì e có lấy lại được nhật kí truy cập không ạ

H

Hiền Vương - MISA

Guest
Em muốn lấy lại nhật kí truy cập để phân trách nhiệm cho máy nào đã sửa xóa chứng từ ạ , thì e có lấy lại được nhật kí truy cập không ạ
View attachment 8370
Thưa anh/chị
Muốn lấy lại nhật ký truy cập thì phải nhớ được xóa ngày nào để tìm file sao lưu thời điểm trước đó phục hồi lại, hoặc lúc xóa nhật ký có sao lưu d
ữ liệu lại, nhưng nếu phục hồi thì sẽ không có các dữ liệu sau khi xóa mà mình đã nhập, vì vậy khi phục hồi anh/chị cứ đặt 1 tên riêng để đối chiếu so sánh với file dữ liệu đang có nhé
nhưng theo e thấy hình, thì anh/chị chỉ cần tìm đến địa chỉ IP là biết ai xóa thôi ạ

HD phục hồi: http://help.sme2019.misa.vn/html_10030200.htm
Trân trọng