Lỗi không in được chứng từ ghi sổ

Anh chị cho em hỏi em có in chứng từ ghi sổ mẫu số S02a-H thi phần mềm có báo lỗi Can't prepare data for dbFR.Object reference not set to an instance of an object.Có anh chị nào biết cách khắc phục không. E đang sử dụng phầm mềm Misa Mimosa.NEt 2019

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy

Lê Thị Hoài Thương

Moderator
Thành viên BQT
Anh chị cho em hỏi em có in chứng từ ghi sổ mẫu số S02a-H thi phần mềm có báo lỗi Can't prepare data for dbFR.Object reference not set to an instance of an object.Có anh chị nào biết cách khắc phục không. E đang sử dụng phầm mềm Misa Mimosa.NEt 2019
Kính thưa quý khách hàng!
Với lỗi này Anh Chị vui lòng gửi lại Ultraviewer kèm theo link forum để MISA hỗ trợ nhé
Cảm ơn Anh Chị

Nguyễn Thị Ngọc

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA

Vũ Văn Tiến

Administrator
Nhân viên MISA
Can't prepare data for dbFR
Object reference not set to an instance of an object. lỗi không in được chứng từ ghi sổ nhờ anh chị giúp đỡ với ah
Thưa Anh/Chị,
Vấn đề này Anh/Chị gửi mail Ultraviewr về địa chỉ [email protected] , báo gửi tới số tư vấn 1243 để được hỗ trợ nhé.
Em cảm ơn!

H

Hiền Vương - MISA

Guest
View attachment 10370

Cách sửa lỗi khi in chứng từ
Thưa anh/chị
Th này em nghĩ có thể đơn vị tải bộ cài rồi giải nén trực tiếp ổ E luôn , có thể bị thiếu thư mục Report hoặc có thể đơn vị lỡ tay xóa nhầm, đơn vị vào ổ E xem thử bộ cài có thư mục report không? Nếu không có dơn vị tải lại bộ cài khác để cài đặt lại nhé

hà vũ

Mình cũng bị lỗi không in được như trên, đã vào đường lick như hướng dẫn, có phần report sao vẫn không in được ạ.Mong misa phản hồi sớm giúp mình với ạ

H

Hiền Vương - MISA

Guest
Mình cũng bị lỗi không in được như trên, đã vào đường lick như hướng dẫn, có phần report sao vẫn không in được ạ.Mong misa phản hồi sớm giúp mình với ạ
Thưa anh/chị
nếu vào có thư mục report mà vẫn không in được đơn vị tải lại bộ cài cài đặt lại nhé
Trân trọng