Lỗi Sql ngừng hoạt động

Thảo luận trong 'Hỏi về Sao lưu, phục hồi, xóa sửa, đăng ký dữ liệu' bắt đầu bởi quynhanh163, 23/4/19.

1. quynhanh163

quynhanh163 New Member

Mình tải bộ cài Misa sme 2017 R45 về máy tính bàn nhưng khi phục hồi dữ liệu thì bị báo lỗi Sql ngưng hoạt động. Mong misa hỗ trợ gấp cho mình. Mình cảm ơn!!

Last edited by a moderator: 23/4/19
  2. Trương Hạnh

Trương Hạnh Moderator Thành viên BQT

Thưa Quý khách hàng!
    MISA đã tiếp nhận vấn đề và đang hỗ trợ trong ultraviewer. Để bảo mật dữ liệu và các thông tin trên máy tính anh/chị không nên cung cấp ID và pass ultraviewer trên trang forum.misa.com.vn ạ
    Trân trọng cảm ơn!

3. Trương Hạnh

Thưa Quý khách hàng!
    MISA đã vào ultra nhưng không thấy nha/chị phản hồi lại. Nếu cần hỗ trợ anh/chị vui lòng gửi ID và Pass về mail support@misa.com.vn tiêu đề mail ghi là gửi tư vấn 3152 vấn đề sql
    Trân trọng cảm ơn!

4. quynhanh163

quynhanh163 New Member

4F165F62-E8C1-4C88-B027-E3E76ADBC910. 79DC6525-F542-4531-A553-B7411FA86F84. E có gửi tin về mail support@misa.com.vn rồi ạ. Mong nhận được phản hồi

5. Trương Hạnh

Thưa Quý khách hàng!
    MISA đã nhận được mail và sẽ phản hồi trong thời gian sớm nhất
    Trân trọng!

Bài viết liên quan: Lỗi ngừng
Diễn đàn Tiêu đề Date
Hỏi về Sao lưu, phục hồi, xóa sửa, đăng ký dữ liệu Lỗi khi đăng ký dữ liệu kế toán 11/4/19
Hỏi về Sao lưu, phục hồi, xóa sửa, đăng ký dữ liệu Hướng dẫn xử lý lỗi khi tạo dữ liệu mới bắt nhập tài khoản quản trị 5/6/17