Nhập dư CCDC trên màn hình khai báo CCDC đầu kỳ

hung ktt

Xin chào

Cho mình hỏi, khi nhập số dư đầu kỳ cho CCDC thì trong màn hình khai báo CCDC đầu kỳ, mình nhập dư 1 dòng thì làm sao xóa dòng đó đi.

Số liệu nhập trên màn hình khai báo CCDC đầu kỳ có số liệu về Giá trị còn lại, nhưng không tự động ăn qua dư nợ tài khoản 242 trong màn hình nhập số dư ban đầu sao?

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy
H

Hiền Vương - MISA

Guest
Xin chào

Cho mình hỏi, khi nhập số dư đầu kỳ cho CCDC thì trong màn hình khai báo CCDC đầu kỳ, mình nhập dư 1 dòng thì làm sao xóa dòng đó đi.

Số liệu nhập trên màn hình khai báo CCDC đầu kỳ có số liệu về Giá trị còn lại, nhưng không tự động ăn qua dư nợ tài khoản 242 trong màn hình nhập số dư ban đầu sao?
Thư anh/chị
hiện tại, đơn vị nhập dư như thế nào đơn vị chụp hình em xem thử để em biết em HD nhé,
Còn về phần nhập số dư đầu kỳ CCDC,TK 242 đơn vị tự nhập tay số tổng nhé
Trân trọng

hung ktt

Mình nhập tay số dư Nợ TK 242 trên khai báo số dư dầu kỳ rồi.
Còn chi tiết CCDC thì nhập trong khai báo công cụ dụng cụ đầu kỳ như hình ảnh, nhưng do nhập lặp một dòng, cần xóa đi
Vào phần nghiệp vụ/CCDC/khai báo số dư đầu kỳ để làm đó
do gửi file hình ảnh nặng quá k upload được.

H

Hiền Vương - MISA

Guest
Mình nhập tay số dư Nợ TK 242 trên khai báo số dư dầu kỳ rồi.
Còn chi tiết CCDC thì nhập trong khai báo công cụ dụng cụ đầu kỳ như hình ảnh, nhưng do nhập lặp một dòng, cần xóa đi
Vào phần nghiệp vụ/CCDC/khai báo số dư đầu kỳ để làm đó
do gửi file hình ảnh nặng quá k upload được.
Thưa anh/chị
Có nghĩa là đơn vị nhập dư 1 CCDC, giờ muốn xóa, nếu muốn xóa CCDC đầu kỳ thì đơn vị làm theo HD sau:https://forum.misa.com.vn/threads/c...FbUL_AmjVe0kQMgDyy6Q36qLU98Lyknn9M#post-58842
Trân trọng