Sửa lỗi không hiển thị được chức năng chọn lại hoạt động LCTT cho các chứng từ trên misa 2017

quynhtn

Dear Anh, Chị
Máy tính mình cài Win 10 và mình đang sử dụng Misa SME NET 2017. Trong chức năng lập BCTC, phần LCTT, phía dưới màn hình mình không nhìn được nút chức năng "chọn lại hoạt động LCTT cho các chứng từ"
Mình đã chỉnh độ phân giải màn hình hiện tại từ 1366x768 sang 1360x768 và cả 1280x1024, nhưng màn hình trên Misa vẫn không hiển thị nút chức năng này. Nhờ các Anh, Chị hỗ trợ giúp.
Cảm ơn các Anh, Chị

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy

Trần Thị Hoa

Member
Nhân viên MISA
Dear Anh, Chị
Máy tính mình cài Win 10 và mình đang sử dụng Misa SME NET 2017. Trong chức năng lập BCTC, phần LCTT, phía dưới màn hình mình không nhìn được nút chức năng "chọn lại hoạt động LCTT cho các chứng từ"
Mình đã chỉnh độ phân giải màn hình hiện tại từ 1366x768 sang 1360x768 và cả 1280x1024, nhưng màn hình trên Misa vẫn không hiển thị nút chức năng này. Nhờ các Anh, Chị hỗ trợ giúp.
Cảm ơn các Anh, Chị

View attachment 6371
Thưa quý khách hàng!
Thường khi chỉnh lại độ phân giải sẽ phải khởi động lại máy, Chị vui lòng chỉnh display về 100% dùm em nhé ( hình)
Sau đó khởi động lại và mở lại MISA nếu vẫn không được vui lòng cung cấp ultraviewer kèm link forum gửi TV 3112 vào email [email protected]
Em cám ơn!

Đính kèm

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy