Thể hiện hình ảnh của vật tư hàng hóa trên các loại phiếu

Thảo luận trong 'Hỏi về Mẫu biểu báo cáo - Sửa mẫu' bắt đầu bởi thơ phạm, 29/4/20.

1. thơ phạm

thơ phạm New Member

Dear anh/ chị
    Cho mình hỏi mình muốn hiển thị hình ảnh vật tư hàng hóa trên phiếu xuất kho, nhập kho thì phải làm như thế nào ạ.
    Thanks!

2. Hiền Vương - MISA

Hiền Vương - MISA Moderator Thành viên BQT Nhân viên MISA

3. thơ phạm

thơ phạm New Member

Chỉ làm được trên báo giá thôi ak bạn. hok thể hiện hình ảnh trên những phiếu khác được hay sao. vì mình muốn phiếu xuât kho và nhập kho hoặc biên bản kiểm kê thể hiện hình ảnh

4. Hiền Vương - MISA

Thưa anh/chị
    Th này đơn vị làm trên PXK VÀ PNK tương tự HD em đưa nhé

5. thơ phạm

thơ phạm New Member

không làm được bạn nhé. khi thực hiện Data Column => Voucher_DATA thì không xuất hiện trường image để lựa chọn

6. Hiền Vương - MISA

Thưa anh/chị
    đơn vị vui lòng làm theo HD nhé, em làm thì vẫn có ạ
    upload_2020-4-29_16-44-16.

7. thơ phạm

thơ phạm New Member

Mình làm theo hướng dẫn và vẫn không có image xuất hiện để chọn nhé upload_2020-4-29_16-53-21. upload_2020-4-29_16-53-44. upload_2020-4-29_16-53-34.

8. Hiền Vương - MISA

Thưa anh/chị
    Em xin lỗi em có chút nhầm lẫn, hiện tại chỉ hỗ trợ chèn hình ảnh vào báo giá thôi ạ, chưa hỗ trợ trường trên PXK và PNK ạ?

9. thơ phạm

thơ phạm New Member

vậy có cách nào khác để được hỗ trợ đưa hình ảnh vào các phiếu khác không ạ.

10. Tuyền Nguyễn

Tuyền Nguyễn New Member

Thưa anh/chị.
    Cái này em xin lỗi hiện tại phần mềm chưa có trường này trên phiếu nhập xuất kho nên chưa làm như vậy được ạ.

Bài viết liên quan: Thể hiện
Diễn đàn Tiêu đề Date
Hỏi về Mẫu biểu báo cáo - Sửa mẫu Thêm Mã Kho hiển thị khi in phiếu xuất bán hàng 14/1/20
Hỏi về Mẫu biểu báo cáo - Sửa mẫu Theo dõi công nợ phải thu, phải trả chi tiết theo nội dung kinh tế 30/3/20