Thứ tự báo nợ báo có ngân hàng

thanhthuong

Misa giúp mình trường hợp này nhé

Sổ phụ ngân hàng mình lấy về có thứ tự chứng từ trong cùng 1 ngày như sau: Báo Nợ - Báo Có - Báo Có - Báo Nợ

Nhưng không hiểu sao khi mình nhập vào phần mềm và in báo cáo thì phần mềm tự động đẩy hết báo có lên phía trên báo nợ, thứ tự: Báo Có - Báo Có - Báo Nợ - Báo Nợ

Mình đã thử rất nhiều cách rồi nhưng vẫn không được.

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy

Thuận Nguyễn

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
Misa giúp mình trường hợp này nhé

Sổ phụ ngân hàng mình lấy về có thứ tự chứng từ trong cùng 1 ngày như sau: Báo Nợ - Báo Có - Báo Có - Báo Nợ

Nhưng không hiểu sao khi mình nhập vào phần mềm và in báo cáo thì phần mềm tự động đẩy hết báo có lên phía trên báo nợ, thứ tự: Báo Có - Báo Có - Báo Nợ - Báo Nợ

Mình đã thử rất nhiều cách rồi nhưng vẫn không được.
Kính thưa: Quý khách hàng

MISA xin trân trọng cảm ơn Quý khách hàng vì đã tin tưởng lựa chọn và sử dụng sản phẩm, dịch vụ của MISA. MISA xin phúc đáp yêu cầu tư vấn của Quý khách hàng như sau:
Hướng dẫn: Có phải chị in sổ tiền gửi ngân hàng không ạ? Nếu đúng chị thử tích chọn ô "Sắp xếp chứng từ theo thứ tự lập" xem được không nhé!
Nếu vẫn không được chị nâng cấp phần mềm lên phiên bản mới nhất theo link Tại đây, gõ cụm từ "nâng cấp phần mềm" chọn số 2 để xem hướng dẫn nhé!
Nếu vẫn không được nữa thì chị gửi mail về [email protected], đính kèm link forum để MISA hỗ trợ nhé!

Trân trọng cảm ơn sự hợp tác của Quý khách hàng!

Đính kèm

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy