Hỏi về sửa định mức trong lệnh sản xuất và xuất kho NVL sản suất từ lệnh sản xuất

KTBHKY

Xin misa giả đáp giúp
công ty đã làm lệnh sản xuất quý 2 theo ngày, và đã xuất kho NVL theo lệnh sản xuất theo ngày đó, giờ mình muốn sửa lại 1 vài mã thành phẩm theo định mức mới nên mình phải vào từng lệnh sản xuất mình sửa và cất lại, sau đó xóa xuất kho NVL cũ, xuất kho NVL ngày đó mới. Mình muốn hỏi có cách nào lấy hết dữ liệu chi tiết định mức theo Thành phẩm để mình xuất excell sau đó mình sửa trên ecxxcell để impost cho nhanh được không ạ

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy

Nguyễn Trọng Đại

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
dạ thưa chị! chị xuất excel danh mục vật tư bình thường ạ! có phần xuất định mức đó ạ!sau đó sửa lại và nhập khẩu cập nhật vào là được ạ!

KTBHKY

dạ thưa chị! chị xuất excel danh mục vật tư bình thường ạ! có phần xuất định mức đó ạ!sau đó sửa lại và nhập khẩu cập nhật vào là được ạ!
ko cái đó là làm cho cái lệnh mới, hoặc phải xóa hết LXS của quý 2 đi làm lại từ đầu,
Còn ý mình đang hỏi là sử cho những lệnh sản xuất đã làm rồi cơ, (1 LSX 1 ngày rất nhiều TP, mình chỉ sửa 1 vài TP của từng LSX thôi)