Tính giá thành công trình

Chào cộng đồng MISA thân mến!
Tôi đang sử dụng phần mềm MISA NET 2017 khi tính giá thành công trình gặp vướng mắc như sau:
Tổng số công trình đã khai báo là 11 công trình nhưng khi chọn kỳ tính giá thành chỉ hiện lên 6 công trình còn lại 5 công trình ko biết ẩn ở đâu ko chọn đc
Vậy nhờ các bạn trong cộng đồng trợ giúp!
Xin cảm ơn!

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy

Trần Thị Hoa

Member
Nhân viên MISA
Chào cộng đồng MISA thân mến!
Tôi đang sử dụng phần mềm MISA NET 2017 khi tính giá thành công trình gặp vướng mắc như sau:
Tổng số công trình đã khai báo là 11 công trình nhưng khi chọn kỳ tính giá thành chỉ hiện lên 6 công trình còn lại 5 công trình ko biết ẩn ở đâu ko chọn đc
Vậy nhờ các bạn trong cộng đồng trợ giúp!
Xin cảm ơn!
Thưa chị!
Khi chị vào tạo kì tính giá thành, chị bấm vào lấy dữ liệu thì các công trình có phát sinh trong kỳ sẽ tự động hiển thị lên ạ
Nếu chi phí chị không tập hợp trực tiếp cho công trình mà có các chi phí chung phân bổ cho các công trình đó thì chị vui lòng thực hiện như sau
Tại bước tạo kì tính giá thành ( không bấm lấy dữ liệu) mà nhìn phía dưới có nút chọn công trình thì sẽ hiển thị toàn bộ các công trình mà mình khai báo
MISA gửi tài liệu chị vui lòng tham khảo tại đây gõ cụm từ " giá thành" sẽ ra hướng dẫn ạ
em cám ơn!

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy