V/v Chung LIC nhưng 2 data khác nhau

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hoathaneitc

Dear cả nhà
Như tiêu đề mình muốn hỏi chung 1 công ty, chung 1 LIC nhưng tạo 2 DATA khác nhau ở máy chủ cho 2 người khác biệt nhau dùng, thì người A hoặc B có nhìn thấy được DATA của nhau không. Mình đang dùng bản 2017
Các bạn ai biết giải đáp giúp mình.
Mình cảm ơn

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy

Trương Hạnh

Well-Known Member
Dear cả nhà
Như tiêu đề mình muốn hỏi chung 1 công ty, chung 1 LIC nhưng tạo 2 DATA khác nhau ở máy chủ cho 2 người khác biệt nhau dùng, thì người A hoặc B có nhìn thấy được DATA của nhau không. Mình đang dùng bản 2017
Các bạn ai biết giải đáp giúp mình.
Mình cảm ơn
Thưa Quý khách hàng!
Nếu 2 dữ liệu ở 2 máy chủ khác nhau thì người A sẽ không thấy được dữ liệu của người B dù đăng ký chung 1 GPSD ạ, Trường hợp 2 máy có kết nối mạng nội bộ mạng LAN thì 1 trong 2 máy có thể nhìn thấy được dữ liệu của nhau thông qua kết nối máy trạm máy chủ như hướng dẫn sau: http://help.misasme2017.misa.vn/chay_pm_lan_dau_doi_voi_may_tinh_la_may_tram.htm
Trân trọng!

hoathaneitc

Thưa Quý khách hàng!
Nếu 2 dữ liệu ở 2 máy chủ khác nhau thì người A sẽ không thấy được dữ liệu của người B dù đăng ký chung 1 GPSD ạ, Trường hợp 2 máy có kết nối mạng nội bộ mạng LAN thì 1 trong 2 máy có thể nhìn thấy được dữ liệu của nhau thông qua kết nối máy trạm máy chủ như hướng dẫn sau: http://help.misasme2017.misa.vn/chay_pm_lan_dau_doi_voi_may_tinh_la_may_tram.htm
Trân trọng!
Nghĩa là cứ khác DATA và trên 2 máy chủ khác nhau là không thấy được data đúng không bạn :D.
Có thể chung mạng thấy nhau nhưng không có tài khoản cũng ko vào xem được.
Mình cảm ơn.

Trương Hạnh

Well-Known Member
Nghĩa là cứ khác DATA và trên 2 máy chủ khác nhau là không thấy được data đúng không bạn :D.
Có thể chung mạng thấy nhau nhưng không có tài khoản cũng ko vào xem được.
Mình cảm ơn.
Thưa quý khách hàng!
Đúng rồi ạ, nếu không có tài khoản và mật khẩu đăng nhập thì dù thấy dữ liệu cũng không vào được ạ
Trân trọng!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.