Cách tính tiền lương cho nhân viên

NHATLINH

Anh chị cho em hỏi công ty em bắt đầu hoạt động ngày 20/11, và bắt đầu tính lương cho nhân viên cũng là ngày 20/11.
Lúc em nhập xong bảng chấm công vẫn bình thường do xuất hiện ô bắt đầu chấm công theo ngày nào nên em chọn được ngày 20/11.
Thế nhưng khi tính lương thì chỉ chọn được theo tháng nên em chọn tháng 11 và xuất hiện "kì tính lương không được xuất hiện ngày khóa sổ 19/11".
Vậy nếu em muốn tính lương cho nhân viên từ ngày 20/11 đến hết tháng 11 thì làm như thế ạ ?
Em cám ơn ạ

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy

HTLE_MISA

Member
Anh chị cho em hỏi công ty em bắt đầu hoạt động ngày 20/11, và bắt đầu tính lương cho nhân viên cũng là ngày 20/11.
Lúc em nhập xong bảng chấm công vẫn bình thường do xuất hiện ô bắt đầu chấm công theo ngày nào nên em chọn được ngày 20/11.
Thế nhưng khi tính lương thì chỉ chọn được theo tháng nên em chọn tháng 11 và xuất hiện "kì tính lương không được xuất hiện ngày khóa sổ 19/11".
Vậy nếu em muốn tính lương cho nhân viên từ ngày 20/11 đến hết tháng 11 thì làm như thế ạ ?
Em cám ơn ạ
Chào Bạn!
Trong trường hợp này bạn vào Tệp/ Thông tin dữ liệu xem ngày bắt đầu dữ liệu bạn đang để 20/11 và ngày khóa sổ đang là 19/11 đúng không?
Nếu đúng bạn vui lòng gửi ID và Pass của Ultra đính kèm link froum vào mail [email protected] để MISA hỗ trợ đưa phần bắt đầu dữ liệu về đầu tháng 11 để bạn lập bảng lương tháng 11 nhé
Trân trọng cảm ơn bạn

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy