Chuyển đổi tài khoản hạch toán

hahieuanh

Hiện nay trong phần mềm cho phép chuyển đổi hạch toán tài khoản (Ví dụ 611 ->154, 642.... ) từ tài khoản này sang tài khoản khác với tổng toàn bộ hạch toán. Giờ mình muốn chỉ chuyển một trong số các hạch toán chứ không chuyển toàn bộ từ tài khoản này sang tài khoản khác mà cho phép chọn chuyển tài khoản dựa vào hạch toán tài khoản đối ứng (Ví dụ mình có 10 chứng từ chi trong đó có 5 chứng từ hạch toán 611/5111 và 5 chứng từ hạch toán 611/5118. Giờ mình chỉ muốn chuyển tài khoản của 611 trong 5 chứng từ ht 611/5118 sang 642).

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy

Nguyễn Thị Ngọc

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
Hiện nay trong phần mềm cho phép chuyển đổi hạch toán tài khoản (Ví dụ 611 ->154, 642.... ) từ tài khoản này sang tài khoản khác với tổng toàn bộ hạch toán. Giờ mình muốn chỉ chuyển một trong số các hạch toán chứ không chuyển toàn bộ từ tài khoản này sang tài khoản khác mà cho phép chọn chuyển tài khoản dựa vào hạch toán tài khoản đối ứng (Ví dụ mình có 10 chứng từ chi trong đó có 5 chứng từ hạch toán 611/5111 và 5 chứng từ hạch toán 611/5118. Giờ mình chỉ muốn chuyển tài khoản của 611 trong 5 chứng từ ht 611/5118 sang 642).
Thưa Quý khách hàng
MISA xin lỗi anh/chị nếu trường hợp sửa ít chứng từ anh/chị giúp em sửa tay cho nhanh nhé. Nếu trường hợp phát sinh nhiều không sửa tay được anh/chị gửi ID và pass Ultraviewer vào [email protected] MISA sẽ cố gắng tìm giải pháp hỗ trợ cho anh/chị ạ.
Trân trọng cám ơn!

hahieuanh

Cảm ơn nhiều, chứng từ rất nhiều nhưng tùy thuộc loại hạch toán mà mình chuyển đổi bạn không thể tự chuyển đổi được, Nếu làm được phần mềm cho có thêm option chọn lựa theo kiểu mình đã nói.

Nguyễn Thị Ngọc

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
Cảm ơn nhiều, chứng từ rất nhiều nhưng tùy thuộc loại hạch toán mà mình chuyển đổi bạn không thể tự chuyển đổi được, Nếu làm được phần mềm cho có thêm option chọn lựa theo kiểu mình đã nói.
Thưa Quý khách hàng
MISA rất xin lỗi do hiện tại phần mềm MISA đang chưa hỗ trợ được vấn đề này.
MISA xin ghi nhận ý kiến của anh/chị để chuyển cho bộ phận kỹ thuật xem xét phát triển.
Quý khách hàng chủ động cập nhật thông tin trên help tính năng mới để cập nhật kịp thời các tính năng sản phẩm đã đáp ứng yêu cầu bằng cách vào Trợ giúp/ Tự động cập nhật.
Để tiện lợi cho việc ghi nhận yêu cầu và bảo mật thông tin của anh/chị, anh/chị vui lòng cung cấp các thông tin sau về mail : [email protected] nhé:
-Mã ngân sách:
- Địa chỉ:
- Số điện thoại:
-Tên anh/chị
Trân trọng cảm ơn quý khách hàng!