Lỗi chứng từ bán hàng không lên bảng kê thuế GTGT

Chào ad !
Mình có vấn đề này xin mọi người chỉ giúp
Khi mình lên tờ khai thuế GTGT quý 4/2018
Bên phần bảng kê hàng hóa dịch vụ bán ra có 1 hóa đơn 0006077 không lên bảng kê - mình đã xem ngày hóa đơn, hóa đơn đã lập, thuế VAT các thứ đều đúng mà không hiểu sao vẫn không lên bảng kê được. Mong mọi người chỉ giúp
cảm ơn mọi người ./.

Đính kèm

• 143.8 KB Lượt xem: 212
  • 191.4 KB Lượt xem: 154
Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy

Nguyễn Thị Ngọc

Moderator
Thành viên BQT
Nhân viên MISA
Chào ad !
Mình có vấn đề này xin mọi người chỉ giúp
Khi mình lên tờ khai thuế GTGT quý 4/2018
Bên phần bảng kê hàng hóa dịch vụ bán ra có 1 hóa đơn 0006077 không lên bảng kê - mình đã xem ngày hóa đơn, hóa đơn đã lập, thuế VAT các thứ đều đúng mà không hiểu sao vẫn không lên bảng kê được. Mong mọi người chỉ giúp
cảm ơn mọi người ./.
Thưa Quý khách hàng
Anh/chị qua tab thuế xem mình đã chọn % thuế chưa.
Nếu chưa được anh/chị vào tiện ích\bảo trì dữ liệu\Tiến hành bảo trì lại dữ liệu ngày 3/12/2018 sau đó xoá tờ khai đi lập lại xem được không.
Nếu thực hiện theo cách trên vẫn chưa được anh/chị gửi ID và pass Ultraview vào [email protected] để MISA hỗ trợ ạ.
Trân trọng cám ơn!

Thưa Quý khách hàng
Anh/chị qua tab thuế xem mình đã chọn % thuế chưa.
Nếu chưa được anh/chị vào tiện ích\bảo trì dữ liệu\Tiến hành bảo trì lại dữ liệu ngày 3/12/2018 sau đó xoá tờ khai đi lập lại xem được không.
Nếu thực hiện theo cách trên vẫn chưa được anh/chị gửi ID và pass Ultraview vào [email protected] để MISA hỗ trợ ạ.
Trân trọng cám ơn!
% Thuế mình chọn rồi - tờ khai này mình làm rồi - nhưng có thay đổi lại số liệu đầu vào nên mình mới xóa tời khai đi làm lại để kiểm tra cho chắc khớp với tờ khai đã nộp - khi xóa đi chạy lại thì bị lỗi như vậy- trong ngày 03/12/2018 có nhiều hóa đơn bán ra - mà chỉ lỗi 1 hóa đơn không lên - để mình thử bảo trì dữ liệu xem sao ?