SO DU DAU KY TK 111 BỊ CỘNG ĐÚP 2 LẦN TRÊN BẢNG CÂN ĐỐI PHÁT SINH

PTTUYET_MISA

Moderator
Thưa anh/chị
Với lỗi trên anh/chị thực hiện vào Tiện ích/ Bảo trì dữ liệu: Chọn mục ngày từ... đến... là ngày bắt đầu dữ liệu (vào Tệp/ Thông tin dữ liệu/ để xem ngày bắt đầu dữ liệu)/ Nhấn Thực hiện (Lưu ý: Sao lưu dữ liệu trước khi thực hiện bảo trì)

Anh/chị thực hiện theo hướng dẫn trên, sau đó in lại bảng cân đối tài khoản để kiểm tra, nếu vẫn lỗi vui lòng gửi thông tin ID VÀ PASS UTRALVIEW vào mail: [email protected] để MISA có thể kiểm tra hỗ trợ tiếp nhé.
Trân trọng cảm ơn!

Học thêm kiến thức tại: AMIS Blog | MISA Academy
Thưa anh/chị
Với lỗi trên anh/chị thực hiện vào Tiện ích/ Bảo trì dữ liệu: Chọn mục ngày từ... đến... là ngày bắt đầu dữ liệu (vào Tệp/ Thông tin dữ liệu/ để xem ngày bắt đầu dữ liệu)/ Nhấn Thực hiện (Lưu ý: Sao lưu dữ liệu trước khi thực hiện bảo trì)
View attachment 2263

Anh/chị thực hiện theo hướng dẫn trên, sau đó in lại bảng cân đối tài khoản để kiểm tra, nếu vẫn lỗi vui lòng gửi thông tin ID VÀ PASS UTRALVIEW vào mail: [email protected] để MISA có thể kiểm tra hỗ trợ tiếp nhé.
Trân trọng cảm ơn!
Mình vào làm rồi mà vẫn không được bạn. Mình gọi tổng đài thì thì bận. MÌnh gửi Ulatra 897 234, pass: 3951 hỗ trợ giúp mình nhé

PTTUYET_MISA

Moderator
Thưa anh/chị,
MISA xác nhận đã hỗ trợ thành công cho đơn vị qua Utralview.
Để đảm bảo bảo mật dữ liệu, trường hợp lần sau cần hỗ trợ qua mạng, anh/chị vui lòng cung cấp ID và Pass qua địa chỉ mail: [email protected] kèm link forum vấn đề cần hỗ trợ nhé.
Trân trọng cảm ơn!